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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
amefanya uteuzi wa Wenyeviti wa Bodi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa
iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka walioteuliwa
ni kama ifuatavyo:

i. Bw. David Nchimbi ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Shirika la
Mawasiliano Tanzania (TTCL);

ii.  Balozi Dkt. Aziz Ponary Mlima ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi
ya Kampuni ya Ranchi za Taifa (NARCO);

iii.  Balozi Meja Jenerali Mstaafu Gaudence Salim Milanzi ameteuliwa kuwa
Mwenyekiti wa Bodi ya Shirika la Posta Tanzania;

iv.  Balozi Valentino Longino Mlowola ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa
Bodi ya Mfuko wa Mawasiliano (UCSAF);

v. Kanali Mstaafu Joseph Leon Simbakalia ameteuliwa kuwa Mwenyekiti
wa Bodi ya Taasisi ya Uhandisi na Usanifu wa Mitambo (TEMDO); na

vi. Prof. Neema Mori ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Shirika la
Ndege Tanzania (ATCL) kwa kipindi cha pili.

=

Sharifa B. Nyanga
Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu


http://www.ikulu.go.tz/




